परभणी अ‍ॅस्ट्रॉनॉमिकल सोसायटी द्वारे आयोजित विज्ञानवारी आयुका 2020 पात्रता पूर्वपरीक्षेतील निवड झालेल्या विद्यार्थ्यांची यादी

क्रमांक विद्यार्थ्यांचे नाव शाळेचे नाव
1 रामचंद्र बरडे नेताजी सुभाष विद्यालय, मानवत.
2 अनुष्का महाजन सारंग स्वामी विद्यालय, परभणी.
3 अतुल संतोष साबळे जिल्हा परिषद कन्या प्रशाला, परभणी.
4 मीरा जवंजाळ संत ज्ञानेश्वर प्राथमिक शाळा, कारेगाव रोड, परभणी.
5 निलेश आळसकर ओयासीस इंग्लिश स्कूल, परभणी.
6 वैष्णवी शिंदे तक्षशीला गुरूकुल, परभणी.
7 अमृता संजय ढाकरे महात्मा फुले विद्यालय, परभणी.
8 नीलकंठ ग्यानबाराव दुलगुंडे जिल्हा परिषद, भिलज, जिंतूर.
9 साईराज संतोष कोद्रे संत भगवान बाबा आश्रम शाळा, इटोली, जिंतूर.
10 गीता गिरीधर शिंदे कन्या प्रशाला, पालम.
11 संध्या रणवीर जिल्हा परिषद, सुकी, पूर्णा.
12 प्रणव अशोक लाहोरे अ‍ॅक्मे इंग्लिश स्कूल, परभणी.
13 गौरी संतोषकुमार चांडक केंद्रीय प्राथमिक शाळा, उमरी, परभणी.
14 पिराजी लक्ष्मण खेलबाडे जिल्हा परिषद, साखरतळा, जिंतूर.
15 वैष्णवी अंकुश राख जिल्हा परिषद कन्या प्रशाला, वालुर, सेलू.
16 माऊली लक्ष्मणराव डोंबे जिल्हा परिषद, पिंपळा, परभणी.
17 पंकज शिवाजी लिपने जिल्हा परिषद, कावी, जिंतुर.
18 अभिषेक जोंधळे जिल्हा परिषद, टाकळगव्हाण, परभणी.
19 कृष्णा ज्ञानेश्वर डुकरे जिजाऊ ज्ञानतीर्थ, परभणी.
20 वैभव लिंबाजी काळे नवरचना प्रतिष्ठान, शिवछत्रपती विद्यालय, परभणी.
21 ओम मुंजाजी जाधव कै. रंगनाथराव काळदाते गुरुजी विद्यालय, परभणी.
22 सिद्धि संजय कच्छवे जिल्हा परिषद प्रशाला, जांब, परभणी.
23 दीपिका दौलत खंदारे जिल्हा परिषद, आहेरवाडी, पूर्णा.
24 वैजनाथ आनंता सांगळे संत भगवान बाबा आश्रम शाळा, इटोली, जिंतुर.
25 पोर्णिमा चांदोजी गायकवाड विद्या प्रसारिणी प्राथमिक शाळा, पूर्णा.
26 अजिंक्य लोंढे स्कॉटिश अ‍ॅकॅडमी, परभणी.
27 राणी माधव खंदारे राजर्षि शाहू माध्यमिक विद्यालय, आहेरवाडी, पूर्णा.
28 वर्षा डिगंबर शिंदे जिल्हा परिषद, थडी, उक्कडगाव, सोनपेठ.
29 श्याम देशमुख गांधी विद्यालय एकता नगर, परभणी.
30 ज्ञानेश्वरी शिंदे गांधी विद्यालय (कृषी सारथी), परभणी.
31 रश्मी राहुल मकासरे सुमेरु इंग्लिश स्कूल, परभणी.
32 कुमार कैलास कच्छवे बापूसाहेब जामकर विद्यालय, दैठणा.
33 संस्कृती राजेश मांडवकर भारतीय बाल विद्या मंदिर, ममता नगर, परभणी.
34 स्वाती कच्छवे जिल्हा परिषद, दैठणा.
35 अविनाश भगवानराव कदम जिल्हा परिषद, माळीवाडा, पाथरी.
36 पियुष जैस्वाल बी. एस. इंग्लिश स्कूल, परभणी.
37 प्रशांत दातार जिल्हा परिषद, सोनपेठ.
38 महेश दत्तराव पढेल जिल्हा परिषद, इंदेवाडी.
39 पुनम अरविंद टोंपे जिल्हा परिषद, निळा, सोनपेठ.
40 समृद्धी शंकरराव चापके जिल्हा परिषद, कातनेश्वर, पूर्णा.
41 युवराज रमेश पवार ज्योतिर्गमय इंग्लिश स्कूल, परभणी.
42 शेख शाकिब रहमान अक्षर ज्योती विद्यालय, परभणी.
43 आकांक्षा शिंदे नूतन विद्या मंदिर, परभणी.
44 गायञी माणिकराव जोगदंड जि.प.शाळा, फळा ता.पालम
45 गिता गिरीधर शिंदे कन्या शाळा, पालम

 

क्रमांक विद्यार्थ्यांचे नाव शाळेचे नाव
1 सुमेधा सुधीर जोशी बाल विद्या मंदिर, परभणी.
2 पार्थ ज्ञानेश्वर दराडे देवगिरी ग्लोबल अकॅडमी, परभणी.
क्र. विद्यार्थ्यांचे नाव शाळा
अभिषेक उद्धवराव चव्हाण जिल्हा परिषद प्राथमिक शाळा आडगाव रंजेबुवा
श्रीराम बोबडे जिल्हा परिषद प्रशाला हट्टा
सुजयन भदंत थोरात सुयोग कोचिंग क्लासेस कळमनुरी
ओमकार रमेश राठोड शिवनेरी माध्यमिक आश्रम शाळा जवळा बाजार
विकास प्रकाश राठोड शिवनेरी प्राथमिक आश्रम शाळा जवळा बाजार
यश प्रल्हाद कदम युनिक इंग्लिश स्कूल जवळा बाजार
सियाल इंगळे केंब्रिज स्कूल ऑफ स्कॉलर्स
गौरव भागवत देवराव कल्याणकर विद्यालय कळमनुरी
इशिता शिवाजिराव देशमुख लिटल किंग्स स्कूल वसमत
१० कपिल संतोष विभुते  स्वामी विवेकानंद इंग्लिश स्कूल जवळा बाजार
११ संस्कार संजय कावडे आत्मज विद्यामंदिर कळमनुरी
क्र. विद्यार्थ्यांचे नाव
1 शेख जवाद
2 अक्षत बालासाहेब कच्छवे